Kamfaninmu yana samar da tsarin sabis na buga gaba ɗaya tasha ɗaya ya haɗa da firintocin, tawada da kayan bugu masu mahimmanci don haɓaka ƙwarewar bugun ku. Mun kware a DTG T-shirt firintocin, DTF (PET film) firintocinku, UV firintocinku, sublimation firintocinku, ECO ƙarfi firintocinku, DTF Printers da daban-daban talla bugu inji. Tare da samfuran samfuranmu da yawa, muna tabbatar da abokan cinikinmu suna karɓar ƙimar da ba ta dace ba Girman ƙwayar tawada na ƙasa da 0.2um yana tabbatar da kyakkyawan sakamako na bugu, kuma kyakkyawan saurin haske na 7-8 UV yana tabbatar da cewa kwafin ku yana kula da mahimmancin su da inganci akan lokaci da aiki.
Kongkim 3.2m Solvent Printer tare da 4pcs Konica 512i printheads an ƙera shi don isar da mafi kyawun sakamako tare da matsakaicin saurin bugawa har zuwa 240sqm/hour da ingantaccen ƙudurin bugun 12pl-1440dpi. Konica 512i printhead shima ya dace da manyan ayyukan bugu. kuma yana ba da daidaitattun daidaito da sauri don tabbatar da ingancin bugu mafi kyau.
Firintar mu ta CE bokan da kuma RoHScertification, wanda ke nufin firinta ce mai aminci kuma abin dogaro. Gyaran zaɓi ko software na RIP na Maintop yana sauƙaƙa samar da hotuna masu inganci. Kawai shigar da software kuma fara bugawa nan da nan.
Kongkim 3.2m Solvent Printer yana amfani da tawada masu ƙarfi waɗanda za su iya jure yanayin yanayi mai tsauri, wanda ya sa ya dace don bugu na waje. Injin yana da tsarin tawada mai launi huɗu (CMYK) wanda ke samar da kwafi masu inganci.
Mun fahimci mahimmancin sabis na bayan-tallace-tallace, wanda shine dalilin da ya sa firintocin mu ke sanye da tallafin fasaha na bidiyo da tsarin tallafin kan layi, da kuma kayan gyara don yoru madadin. Tawagar tallafin fasahar mu tana kan awanni 24 don taimakawa kasuwancin ku.
Tashar bayanai ta firinta ta dace da USB 2.0 da USB 3.0. Wannan juzu'i yana nufin za ka iya haɗa kwamfutarka kai tsaye zuwa na'urar bugawa, wanda zai rage yawan lokacin da ake ɗauka don canja wurin bayanai.
Gabaɗaya, Injin ɗinmu na Kongkim 3.2m mai Solvent tare da 4pcs Konica 512i printheads babban aiki ne, abin dogaro kuma mai sauƙin amfani da firinta wanda zai ɗauki buƙatun bugu zuwa mataki na gaba. Ko kuna samar da ƙananan ayyuka ko manyan kwafi, firintocin mu yana jagorantar ku samar da kwafi masu inganci waɗanda ke da aminci kuma masu dorewa don waje. Fasahar Chenyang tana da ingantaccen tarihin samar da ingantattun injunan bugu na dijital kuma wannan sabon ƙari yana nuna sadaukarwarmu ga samfura da sabis masu inganci. oda yanzu!
3.2m Crystaljet rufin fim firinta na'urar firinta ta ƙofar banner CJ4000 tare da ƙayyadaddun bugu na 508gs:
Samfurin Samfura | CJ-4004 | CJ-4008 | ||||
Yawan bugu | 4 pc 508GS-12pl kai | 8 pc 508GS-12pl kai | ||||
Faɗin bugawa | 3250mm (126inch/10ft) | 3250mm (126inch/10ft) | ||||
Gudu | 2 Wuce | 120m2/h | 240m2/h | |||
3 Wuce | 80m2/h | 160m2/h | ||||
4 Wuce | 60m2/h | 120m2/h | ||||
Tsawon Shugaban Printer | Daidaitacce 2 ~ 5mm | |||||
Ƙaddamarwa/ Girman ɗigon tawada | 1440dpi (Max) / 12 p | |||||
Tsarin dumama | Tsarin dumama tsarin sashe na hankali | |||||
Yanayin aiki | Yanayin zafin jiki: 20 zuwa 30 digiri | |||||
Tsarin bushewa | Masoya na waje | |||||
Mai jarida | Nisa: 3250mm | |||||
Yanayin ciyarwar mai jarida: Ciyarwar atomatik da tsarin ɗauka | ||||||
Flex Banner, Tarpaulin, Canvas, Wuka Mai Rufe Substrate, Banner ɗin bugu biyu na PVC, Vinyl, hangen nesa ɗaya, raga, Banner Reflective, Vinyl Reflective, allon lissafin, sitika, bangon bango, fim ɗin rufi… da sauransu. | ||||||
Tawada | Esolvent Tawada 4launi: CMYK | |||||
Yanayin Samar da Tawada: Tankin tawada na biyu tsarin samar da tawada ta atomatik | ||||||
Tsarin tacewa tawada: 10um tace | ||||||
RIP software | Maintop / UltraPrint | |||||
Tsarin Hoto mai goyan baya: Tiff, JPEG | ||||||
Yanayin launi: RGB ko CMYK | ||||||
Software na sarrafawa | Software na Sarrafa (Cn/E) | |||||
Interface | Kebul na USB 2.0/3.0 | |||||
Tsarin Aiki | Windows 7 / Windows 10 | |||||
Wutar lantarki | AC220-240V 50/60HZ ko AC110-120V 50/60HZ | |||||
Amfanin Wuta | Don Ƙarfin firinta: 1KW (Max), 300W (Bugawa) | |||||
Muhallin Aiki | Zazzabi: 18-32 ℃ | |||||
Humidity: 46 ~ 65% Rashin sanyaya | ||||||
Girman Na'ura / Nauyi | L*W*H 4850mm(L)X1010mm(W)X1340mm(H) 680kg±15kg | |||||
Shirya sigz/Nauyi | L*W*H 5230mm(L)X1040mm(W)X1480mm(H) 900kg±15kg |